Gwani Islamic Channel
Gwani Islamic TV ,tasha ce da take kawo muku karatuttukan musulunci da karatukan Alqur'ani na Gwanaye da arammomi da musabaqoqi da sauransu. Kuy mana SUBSCRIBE domin ci gaban wannan tasha sannan ku danna qararrawa domin sanar daku da zarar mun 'dora sabbi.
Titiɓiri Ƙauran Mata😅: In Ka isa kawai ka fito....Saqon Sheikh Lawan Triumph ga Masussuka
Tsokaci kan Titsiyen da za'aywa Masussuka ...Sheikh Abubaakr Mazan Ƙwarai
Warware Shubuhar Ƴan Qala-ƙato...by Sheikh Kabiru Bashir Abdulhamid
"Sabon Shugaban INEC maƙiyin Musulmi ne..." Kira ga Shugaba Tinubu...by Prof. Sani Umar R/Lemo
Tsokaci kan Mutuwar Mahaifiyar Abulfatahi...by Sheikh Albani Bauchi Attanshawiy
Raddi zuwa Prof. Maqary kan tahaddin da yayi...Sheikh Barr. Ishaq Adam R/Zaki
Warware maganganun Maɗatai dalla-dalla ...by Sheikh Musa Yusuf Asadus Sunnah
Gagarumar Lakca daga Dutsen Tanshi Majlis...me taken بل نقذف بالحق على الباطل...Sheikh Baffa Hotoro
Gagarumar Muhadara me taken : Sunnah Tudun Tsira...Sheikh Anas Idris and Sheikh Mu'azzam
6 November 2025
Abubakar Maɗatai , ƙinku da Ahlus Sunnah yana saku wauta da Jahilci...Raddin Sheikh Alkanawiy
4 November 2025
Hafiz Ammar ,Kaduna state Musabaqa 60 hizb...
Suna rainawa kansu hankali ne kawai...Raddi ga ƴan Bid'ahr Kwamitin Shura
Tsokacin Daurawa kan Auren Me Wushirya da ƴar Guda...
"Ko kuyi mana Ritaya kokuma mu Muyi muku Ritaya..." Saƙon Sheikh Musa Asadus Sunnah ga su Masussuka
Taron buɗe katafaren Masallacin Al-Ikhlas ƙarƙashin Jagorancin Prof. Sani Umar R/lemo
Yanzu-Yanzu: Ɗan Jarida ya miƙawa Kwamitin Shura ƙorafi kan Alƙarmawiy da Alhajiji Nagoda kan kamala
Raddi ga Kalaman MusalQasuyuni...by Sheikh Baffa Hotoro
Raddi ga kalaman Prof. Me Bushra by...Sheikh Abubakar Abdussalam Baban Gwale
Karatun littafin al-Muwadda (Babu majā’a fid du‘ā.)Masjid Ihya'ussunnah Sheikh Abubakar Baban Gwale
Tattaunawa kan masussuka...Amsar tambayar farko by Sheikh Albani Bauchi Attanshawiy
27 October 2025
Raddi da Nasiha zuwa ga Me Bushra ,Kaji tsoron Allah...by Sheikh Sani Alkanawiy
Rashin tarbiyya a wannan zamani...Sheikh Dr. Abdallah Usman Gadon Ƙaya
Sheikh Lawan Abubakar Triumph daga Birnin Madina
BABBAR MATSALAR MU DA TIJJANIYYA DAGA BIRNIN ZAZZAU Sheikh Baffa Hotoro
Yanda mukay da wani ɗan Jarida a wajen Zaman kwamitin Shura...Sheikh Lawan Abubakar Triumph
Haƙiƙanin Son Annabi S.A.W...Gagarumar Muhadara by Sheikh Barr. Ishaq Adam R/Zaki